Đại hội Chi Đoàn Hội Chữ thập đỏ tỉnh Vĩnh Phúc lần thứ VII, nhiệm kỳ 2019- 2022 đã được long trọng tổ chức ngày 03/6/2019.
Đến dự và chỉ đạo Đại hội có đ/c Nguyễn Văn Bình – Bí thư Chi bộ – Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ tỉnh; các đ/c Lãnh đạo các phòng, Trung tâm trực thuộc Hội Chữ thập đỏ; Lãnh đạo Hội người mù tỉnh; Các đ/c Thường trực Đoàn khối Các cơ quan tỉnh; các đ/c đại biểu chính thức của Đại hội.
Đại hội đã đánh giá kết quả công tác Đoàn và phong trào thanh niên nhiệm kỳ 2017-2019; đề ra mục tiêu, phương hướng nhiệm vụ nhiệm kỳ 2019-2022; Bầu BCH Chi đoàn khoá VII, nhiệm kỳ 2019-2022 gồm 3 đ/c; Đại hội tiến hành bầu Bí thư trực tiếp tại Đại hội, đ/c Phạm Thị Huệ tái đắc cử chức danh Bí thư Chi đoàn với số phiếu đạt tỉ lệ 100%. Sau khi họp phiên thứ nhất, đ/c Nguyễn Thị Thanh Nhàn trúng cử chức danh Phó Bí thư Chi đoàn với số phiếu đạt 100%.
Một số hình ảnh tại Đại hội:
![](http://nhandaovinhphuc.org.vn/wp-content/uploads/2019/06/61650895_1324053044416442_1491102895871885312_n.jpg)
![](http://nhandaovinhphuc.org.vn/wp-content/uploads/2019/06/61330531_1324053394416407_2861560980737884160_n.jpg)
![](http://nhandaovinhphuc.org.vn/wp-content/uploads/2019/06/62045775_1324053127749767_7162139471121481728_n.jpg)
![](http://nhandaovinhphuc.org.vn/wp-content/uploads/2019/06/61946226_1324053024416444_3035254191242084352_n.jpg)
![](http://nhandaovinhphuc.org.vn/wp-content/uploads/2019/06/61939646_1324053124416434_3542794797347504128_n.jpg)
Hội Chữ thập đỏ tỉnh Vĩnh Phúc
Bình luận 0